บทวิเคราะห์หลักทรัพย์

print

ช่องทางติดต่อนักวิเคราะห์ที่เขียนบทวิเคราะห์บริษัท

​​
  1. ชื่อบริษัท
  2. ชื่อนักวิเคราะห์
  3. เบอร์โทร
  4. อีเมล
  1. AEC Securities PCL.
  2. Khun Nutcha Jirayungyurn
  3. 02-836-0285
  4. nutcha.j@aecs.com
  1. Asia Wealth Securities Co.,Ltd.
  2. Khun Alex Manoonpol
  3. 02-680-5042
  4. Alex.Ma@asiawealth.co.th
  1. Asia Plus Securities PCL.
  2. Khun Usanee Liurut
  3. 02-680-1271
  4. usanee@asiaplus.co.th
  1. Bualuang Securities PCL.
  2. Khun Suwat Bumrungchartudom
  3. 02-231-3777 ext.1341
  4. suwat@bualuang.co.th
  1. Citicorp Securities (Thailand) Ltd.
  2. Khun Kritapas Siripassorn
  3. 02-788-3611
  4. krit.siripassorn@citi.com
  1. CLSA Securities (Thailand) Ltd.
  2. Khun Pamika Likitittiraks
  3. 02-257-4635
  4. l.pamika@clsa.com
  1. DBS Vickers Securities (Thailand)
  2. Khun Thaninee Satirareungchai
  3. 02-657-7825
  4. thaninees@dbsvickers.com
  1. Finansia Syrus Securities PCL
  2. Khun Sunanta Vasapinyokul
  3. 02-646-9680
  4. sunanta.v@fnsyrus.com
  1. KT Zmico Securities Co,Ltd.
  2. Khun Prapharas Nonthapiboon
  3. 02-695-5872
  4. prapharasN@ktzmico.com
  1. KTB Securities (Thailand) Co,Ltd.
  2. Khun Sutthivit Tesanaboon
  3. 02-648-1129
  4. Sutthivit.t@ktbst.co.th
  1. Macquarie Securities Co,Ltd.
  2. Khun Passakorn Linmaneechote
  3. 02-694-7728
  4. passakorn.linmaneechote@macquarie.com
  1. Maybank Kim Eng Securities (Thailand) PCL.
  2. Khun Jesada Techahusdin
  3. 02-658-6300 ext.1394
  4. jesada.t@maybank-ke.co.th
  1. Phillip Securities (Thailand) PCL.
  2. Khun Adisorn Muangparnchon
  3. 02-635-1700 ext.497
  4. adisornm@phillip.co.th
  1. SCB Securities Co,Ltd.
  2. Khun Kittima Sattayapan
  3. 02-949-1003
  4. kittima.sattayapan@scb.co.th
  1. Thanachart Securities PCL.
  2. Khun Sarachada Sornsong
  3. 02-658-1470
  4. sarachada.sor@thanachartsec.co.th
  1.  
  2. Khun Ittikorn Thepmani
  3. 02-617-4978
  4. ittikorn.the@thanachartsec.co.th
  1. TISCO Securities Co,Ltd.
  2. Khun Vilailuck Patharavanakul
  3. 02-633-6463
  4. peach@dbtisco.com
  1. UBS Securities (Thailand) Ltd.
  2. Khun Worawat Saisuphatphol
  3. 02-613-5700 ext.5717
  4. worawat.saisuphatphol@ubs.com
 

บริษัทหลักทรัพย์ บัวหลวง จำกัด (มหาชน)

หัวข้อเรื่อง

09/11/2561_ประเด็นจากการประชุมนักวิเคราะห์

09/11/2561

10/08/2561_ประเด็นจากการประชุมนักวิเคราะห์

10/08/2561

14/05/2561

11/05/2561

26/02/2561

16/02/2561

10/11/2560

16/10/2560

15/08/2560

11/08/2560

15/05/2560

12/05/2560

27/02/2560

24/02/2560

21/02/2560

12/02/2560

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ย้อนหลัง

หัวข้อเรื่อง

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2559

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2558

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2557

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2556

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2555

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2554

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2553

บทวิเคราะห์หลักทรัพย์ปี 2552